AIVersion 1.00 |
AI วิเคราะห์ผลบอล |
ทีเด็ด AI |
||||
| เอฟซี โคโซโวซูริค | เสมอ | ไฟเรียนบาค | เอฟซี โคโซโวซูริค | เสมอ | ไฟเรียนบาค | |
| 25.60% | 41.67% | 32.74% | 74.4% | 58.33% | 67.26% | |
| 71.87% | 56.26% | 71.87% | 71.87% | 56.26% | 71.87% | |
| 34.87% | 30.26% | 34.87% | 69.74% | 60.53% | 69.74% | |
| 64.16% | 71.69% | 64.16% | 71.69% | 56.63% | 71.69% | |
| บริษัท | แฮนดิแคปเอเชีย | 1x2 | |||||
| ทีมเหย้า | แฮนดิแคป | ทีมเยือน | เหย้าชนะ | เสมอ | เยือนชนะ | ||
| Crown |
เปิด ก่อน |
0.87 0.93 |
0/0.5 0/0.5 |
0.83 0.89 |
2.08 2.08 |
3.70 3.70 |
2.70 2.70 |
| Ladbrokes |
เปิด ก่อน |
|
|
|
2.15 2.15 |
3.50 3.50 |
2.75 2.75 |
| Bet365 |
เปิด ก่อน |
0.90 0.90 |
0/0.5 |
0.90 0.90 |
2.38 2.10 |
3.70 3.90 |
2.38 2.70 |
| Vcbet |
เปิด ก่อน |
|
|
|
2.30 1.95 |
3.00 3.25 |
2.30 2.63 |
| 18Bet |
เปิด ก่อน |
0.85 0.81 |
0.50 0/0.5 |
0.72 0.79 |
2.35 2.10 |
3.60 3.70 |
2.35 2.75 |
| [SUI LC3-9] เอฟซี โคโซโวซูริค | |||||||||
| เต็มรอบ | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| รวม | 27 | 9 | 8 | 10 | 49 | 48 | 35 | 9 | 33.3% |
| ทีมเหย้า | 13 | 5 | 4 | 4 | 20 | 19 | 19 | 10 | 38.5% |
| ทีมเยือน | 14 | 4 | 4 | 6 | 29 | 29 | 16 | 7 | 28.6% |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 4 | 0 | 11 | 8 | 10 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 27 | 9 | 8 | 10 | 20 | 21 | 35 | 7 | 33.3% |
| ทีมเหย้า | 13 | 4 | 4 | 5 | 6 | 9 | 16 | 11 | 30.8% |
| ทีมเยือน | 14 | 5 | 4 | 5 | 14 | 12 | 19 | 6 | 35.7% |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 2 | 2 | 5 | 4 | 8 | 33.3% | |
| [SUI LC3-8] ไฟเรียนบาค | |||||||||
| เต็มรอบ | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| รวม | 27 | 10 | 6 | 11 | 44 | 49 | 36 | 8 | 37.0% |
| ทีมเหย้า | 14 | 6 | 3 | 5 | 25 | 23 | 21 | 7 | 42.9% |
| ทีมเยือน | 13 | 4 | 3 | 6 | 19 | 26 | 15 | 9 | 30.8% |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 0 | 5 | 5 | 17 | 3 | 16.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 27 | 9 | 6 | 12 | 16 | 22 | 33 | 10 | 33.3% |
| ทีมเหย้า | 14 | 5 | 3 | 6 | 8 | 10 | 18 | 6 | 35.7% |
| ทีมเยือน | 13 | 4 | 3 | 6 | 8 | 12 | 15 | 13 | 30.8% |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 1 | 4 | 2 | 7 | 4 | 16.7% | |
| เอฟซี โคโซโวซูริค | vs | ไฟเรียนบาค |